tuyen dung
  1. CHào mừng Khách đến với .Diễn đàn việc làm hay ,diễn đàn tìm việc, tuyển dụng đăng tin miễn phí.Diễn đàn việc làm cho sinh viên, Việc làm 24h đầy đủ các ngành nghề. Diễn đàn tìm kiếm việc làm số 1 Việt Nam.
  2. Hãy gửi Thắc mắc - hỏi đáp khi bạn gặp khó khăn trong quá trình Tìm việc làm hay Đăng tin Tuyển dụng.

Hà Nội: Thịt bò khô nhà tự làm***Đủ 3 tiêu chí: Ngon - Bổ - Rẻ, mời các mẹ order lamchame.com

Thảo luận trong 'Webtretho' bắt đầu bởi mekhoithoi08, 9/1/14.

Thành viên xem chủ đề (Thành viên: 0, Khách: 0)

1. mekhoithoi08

mekhoithoi08 Guest

Chào các mẹ, chắc các mẹ cũng không lạ gì em nữa, trước em bán gà quê và đã được rất nhiều các mẹ ủng hộ. Hôm nay, em trở lại và xin giới thiệu đến các mẹ món gia truyền của nhà em ạ. Mẹ em rất khéo tay trong việc bếp núc, và trong những món ngon tiêu biểu đấy chính là món thịt bò khô. Thường mẹ em hay làm cho người thân, hàng xóm và cơ quan bọn em để ăn hoặc đem biếu. Bà ở nhà rảnh rỗi, nên em đem món thịt bò khô của bà lên đây giới thiệu với các mẹ. Bố mẹ nào có nhu cầu muốn ăn thịt bò khô ngon, tươi mà chính xác là bò thật chứ không phải là thịt lợn giả dạng thì có thể thử ăn nhà em xem sao nhé.
    Thịt bò mẹ em làm thơm mùi xả - tỏi - gừng - ớt. Cay cay ngọt ngọt dai dai, ngon lắm nhé. Đảm bảo các mẹ ăn rồi muốn ăn tiếp. Với các bố thì món này quá hợp để làm món nhậu rồi đúng ko ạ?
    Thịt bò lấy từ bò quê, từ xưởng mổ bò và lấy tươi nên các mẹ yên tâm về độ tươi ngon của thịt nhé
    Thịt bò ngon nhất vẫn là thịt miếng, sau đó các mẹ ăn đến đâu thì tự xé đến đấy. Thịt miếng đảm bảo sự dai mà ko bị khô cứng.
    Trăm nghe không bằng 1 thấy, em xin up 1 vài ảnh tiêu biểu lên cho các mẹ nghía nhé
    1. Nguyên vật liệu ạ:
    2. Các gia vị để tẩm ướp:
    3. Cho thịt bò đã thái miếng vào ướp ạ:
    4. Chia hộp cất tủ lạnh ướp đủ 12h
    5. Sau 12 tiếng, bỏ ra đem sấy khô và thành quả đây ạ

Thịt bò mẹ em làm, em để giá giới thiệu đến các mẹ là 700k/kg. Không đắt tý nào các mẹ nhé, thịt bò thật, chứ em ko pha tạp thêm thịt lợn xề đâu nhé.
    Khi order các mẹ nói rõ giúp em là không cay - cay ít - cay vừa hay cay nhiều nhé
    Các mẹ liên lạc số điện thoại của em để đặt hàng ạ: 0166.873.0889 (mẹ nào muốn đặt hàng vui lòng nhắn tin giúp em, em sẽ confirm lại ngay, em cảm ơn)
    Các mẹ ủng hộ mẹ em để bà có việc làm cho vui tay.
    Chân thành cảm ơn các mẹ
    Nguồn : (lamchame.com)

Bạn đang xem Hà Nội: Thịt bò khô nhà tự làm***Đủ 3 tiêu chí: Ngon - Bổ - Rẻ, mời các mẹ order lamchame.com

2. Connect Facebook - Hà Nội: Thịt bò khô nhà tự làm***Đủ 3 tiêu chí: Ngon - Bổ - Rẻ, mời các mẹ order lamchame.com